Margrét Tryggvadóttir nýr forstjóri Nova

Stjórn Nova hefur ráðið Margréti B. Tryggvadóttur í starf forstjóra félagsins en hún var áður aðstoðarforstjóri fyrirtækisins.

Margrét Tryggvadóttir
Margrét Tryggvadóttir
Auglýsing

Stjórn fjar­skipta­fyr­ir­tæk­is­ins Nova hefur ráðið Mar­gréti B. Tryggva­dóttur í starf for­stjóra félags­ins. Mar­grét var áður aðstoð­ar­for­stjóri Nova og hefur verið einn af lyk­il­stjórn­endum fyr­ir­tæk­is­ins allt frá stofn­un. Frá þessu er greint í til­kynn­ingu frá fyr­ir­tæk­in­u. 

Liv Berg­þórs­dótt­ir, frá­far­andi for­stjóri félags­ins, og Jóakim Reyn­is­son, frá­far­andi fram­kvæmda­stjóri tækni­s­viðs Nova, láta nú af störfum hjá félag­inu en munu áfram gegna ráð­gjaf­ar­hlut­verki og vera nýjum for­stjóra innan handar næstu mán­uði, segir í til­kynn­ing­unn­i. 

Mar­grét hefur tæp­lega tutt­ugu ára reynslu sem stjórn­andi í fjar­skipta­geir­anum en áður en hún kom að stofnun Nova starf­aði hún meðal ann­ars fyrir Tal og Voda­fo­ne.

Auglýsing

Í til­kynn­ing­unni kemur enn fremur fram að sam­hliða þessum breyt­ingum þá hafi tækni­sviði Nova verið skipt upp í tvö svið; fjar­skipta­svið og upp­lýs­inga­tækni­svið. Bene­dikt Ragn­ars­son mun leiða fjar­skipta­svið Nova og Gunnar A. Ólafs­son mun stýra upp­lýs­inga­tækni­sviði. Báðir hafa þeir verið lyk­il­stjórn­endur hjá Nova und­an­farin 10 ár.

Mar­grét seg­ist hlakka til að taka við stjórn­inni á stærsta skemmti­stað í heimi. „Við ætlum að halda áfram að stækka skemmti­stað­inn, við­halda gleð­inni og bæta við laga­list­ann fyrir við­skipta­vini okk­ar. Vöxt­ur­inn og breyt­ing­arnar sem við höfum upp­lifað síð­ustu ár hafa verið ótrú­legar og ég hlakka til, í þessu nýja hlut­verki, að vinna enn fleiri sigra með starfs­fólki Nova.“

Kristbjörn Árnason
Gleðidagur
Leslistinn 24. ágúst 2019
Vonast enn til að selja vörumerkið WOW air
Skiptastjórar WOW air segja að viðræður um að selja vörumerki, lén og bókunarvél félagsins gangi ágætlega.
Kjarninn 24. ágúst 2019
Ásgeir Jónsson, seðlabankastjóri.
„Ég þekki nú fullvel þau víti sem þarf að varast“
Ásgeir Jónsson, nýskipaður seðlabankastjóri, segist hafa verið frekar bláeygður á stöðu bankanna fyrir hrun. Hann álítur þó að sú reynsla sé verðmæt fyrir hann sem seðlabankastjóra þar sem hann þekki nú vel þau víti sem þarf að varast.
Kjarninn 24. ágúst 2019
Netógnir nýrrar aldar: Árásir á lýðræðið
Það er ekki lengur tekist á um það af neinni alvöru að netárásir eru notaðar til að hafa áhrif á hið lýðræðislega ferli og til að grafa undan lýðræðislegum stofnunum. Það hefur gerst í hverju landinu á eftir öðru.
Kjarninn 24. ágúst 2019
Svona geta stjórnvöld orsakað nýtt fjármálaáfall
Gylfi Zoega, prófessor í hagfræði, hefur búið til lista yfir átta aðgerðir sem ríkisstjórn og Seðlabanki gætu gripið til sem gætu leitt að sér nýtt hrun. Hann biður fólk um að krossa við ef aðgerðirnar verði að veruleika.
Kjarninn 24. ágúst 2019
Ná sáttum um stjórnarmenn Lífeyrissjóðs verzlunarmanna
VR hefur náð samkomulagi við Lífeyrissjóð verzlunarmanna um að þeir stjórnarmenn sem nú sitja í stjórninni í nafni VR munu láta af störfum og í stað þeirra munu þeir stjórnarmenn sem VR skipaði í síðustu viku taka sæti í stjórninni.
Kjarninn 23. ágúst 2019
Seldu losunarheimildir til að borga laun fyrir marsmánuð
Skiptastjórar WOW air eru meðal annars búnir að selja skrifstofubúnað og reiðhjólaleigu WOW air til að auka endurheimtir í búið. Félagið hafði selt margar verðmætar eignir, t.d. afgreiðslutíma á flugvelli og losunarheimildir, fyrir gjaldþrot.
Kjarninn 23. ágúst 2019
Molar
Molar
Molar – Opnar Costco annað vöruhús á Íslandi?
Kjarninn 23. ágúst 2019
Meira úr sama flokkiInnlent